Made Fire last night!!

Nyota wa muziki, @davidoofficial ametumia ukurasa wake wa twitter kufichua kuwa alifanya wimbo wa moto na mkali wa nchini Ghana, Stonebwoy jana usiku.

Hii ni taarifa mpya ya Davido inayokuja baada ya kuwa ametembelea nchini Ghana jana akiongozana na baadhi ya wafanyakazi wa lebo yake ya ‘DMW’.

Masaa kadhaa baada ya Davido kuwasili nchini humo, alikutana na Stonebwoy na baadhi video zao zilisambazwa kwenye mitandao ya kijamii ambazo ziliwaonesha wakirekodi wimbo.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *